Shirye-shiryen Univeral-Ƙananan Tsarin Tsara

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da Sets na Duniya don kariya ta lokaci ɗaya yayin aiki don samar da shinge da kariya ga jini, ruwan jiki da ɓoyewar masu tunanin masu kamuwa da cuta waɗanda ma'aikatan kiwon lafiya na asibiti ke hulɗa da su a wurin aiki. Magani ne mai sassauƙa wanda za a iya haɗa shi don saduwa da yawancin buƙatun tiyata.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Daidaitawa Daidaitawa: EN13795

Universal set tare da murfin tsayawar Mayo

Op op-tef 1, 9cm*50cm
Cover 1 Mayo tsayawar murfin 78cm*145cm, an ƙarfafa shi
Tow tawul na hannu 4
● Maƙallan madaidaiciya guda biyu 75cm*90cm, faci mai ɗaukar nauyi Manyan
Cm 25cm*60cm, masu riƙe bututu
1 m drape babban 150cm*240cm, absorbent faci Manyan
Cm 25cm*60cm, masu riƙe bututu
Table Teburin kayan aiki 1 ya rufe 150cm*190cm

Saitin duniya ba tare da tsayawar Mayo ba

Op op-tef 1, 9cm*50cm
Tow tawul na hannu 4
● Maƙallan madaidaiciya guda biyu 75cm*90cm, faci mai ɗaukar nauyi Manyan
Cm 25cm*60cm, masu riƙe bututu
1 m drape babban 150cm*240cm, absorbent faci Manyan
Cm 25cm*60cm, masu riƙe bututu
Table Teburin kayan aiki 1 ya rufe 150cm*190cm

Tsarin yara na duniya

Op 1 op-tef 9cm*50cm
Cover 1 Mayo tsayawar murfin 78cm*145cm, an ƙarfafa shi
Tow tawul na hannu 4
● Maƙallan lilin 2 75cm*75cm
1 adhesive drape matsakaici 180cm*180cm
1 m drape babban 150cm*240cm
Table Teburin kayan aiki 1 ya rufe 150cm*190cm

Tsaga takardar saiti

Cover 1 Mayo tsayawar murfin 78cm*145cm, an ƙarfafa shi
Tow tawul na hannu 4
Op 1 op-tef 9cm*50cm
1 m drape 75cm*90cm
Sheet 1 m tsaguwa takardar 230cm*260cm, tsaga 20cm*100cm, Absorbent facin 75cm*140cm, masu riƙe bututu
1 m drape babban, 150cm*240cm
Table Teburin kayan aiki 1 ya rufe 150cm*190cm


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana