36 Fuskokin Pimple Pimple-Magani Filastik Aiki

Takaitaccen Bayani:

Suna: DAJIN+ Fuskokin kurajen fuska

Abu: Hydrocolloid

Kunshin:36 faci. 8mm * 24ea + 12mm * 21a

Nau'in fata: Mai, Haɗuwa, Mai Sauri, Dry, Fata na al'ada


Bayanin samfur

Alamar samfur

Suna: DAJIN+ Fuskokin kurajen fuska
Abu: Hydrocolloid
Kunshin: 36 faci. 8mm* 24ea + 12mm* 21a
Nau'in fata: Mai, Haɗuwa, Mai Sauri, Dry, Fata na al'ada

Siffofin

1. Bankwana da tabon fata
Waɗannan ƙanana, masu haske, masu saurin aiki da sauri suna ɗaukar lahani mai tasowa ko ƙyallen da aka riga aka samu. Hydrocolloid mai kama da kwali yana aiki azaman murfin kariya akan yankin da aka bi don sa a sami ɓarna a bayyane cikin ƙasa da kwana ɗaya.

2. Easy application
Yana da sauƙi a yi amfani da pimple pimple, kawai tsabtace yankin kuma shafa facin ɗaya akan yankin da ke buƙatar magani. Cire micro dart bayan awanni 8 sannan kuma tsabtace yankin kuma amfani da wani facin, idan an buƙata.

3. Rashin Zalunci
Ana yin facin Peach Slices tare da tsaftataccen tsari na barasa kuma ba ya ƙunshe da sunadarai masu cutarwa, kuma ba su da zalunci da cin ganyayyaki. Suna haifar da jin zafi amma kuma suna da ƙarfin isa su zauna a cikin dare kuma ana iya sawa a ƙarƙashin kayan shafa.

4. Ya dace da kowane nau'in fata
Alamar gurɓataccen tabo ta dace da kowane nau'in fata: Dry, m, al'ada, da haɗuwa. Sharewar lahani bai taɓa kasancewa mai sauƙi da rashin damuwa ba!

Gabatarwa

1. DAJIRI+ Ƙwaƙƙwaran Ƙwayoyin Ƙwaƙwalwa na taimakawa wajen rage jajayen ɗigo;
2. Hydrocolloid surface don kiyaye yankin da abin ya shafa wanda yake inganta warkar da fata
3. Kare daga datti da saduwa ta waje.
4. Za a iya amfani da shi kafin aiwatar da aikace -aikacen don taimakawa tsabtace wurin da abin ya shafa.

Yadda ake Amfani?

1. Tsaftace fuskarka da farko;
2. Aiwatar da facin zuwa pimple kuma latsa ƙasa sosai a gefuna;
3. Barin facin a yankin da abin ya shafa na tsawon awanni 6+;
4. Cire facin bayan an sha ruwan farin.

Gargadi

Kada ayi amfani da facin tare da wasu samfuran magunguna.
Da fatan za a tuntuɓi likitan ku da zaran kurajen ku ya yi muni bayan amfani.
Kada ayi amfani idan abin kunnen ya fara tsagewa ko ya lalace.
Kada kayi amfani bayan ranar karewa.

warm tips

warm tips


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana